Health

సంతానం కలగాలంటే…ప్రతి రాత్రి ఇలా చేయాలంట!

సంతానం కలగాలంటే…ప్రతి రాత్రి ఇలా చేయాలంట!

ఒకే రాత్రి రెండుసార్లు సెక్స్ చేస్తే.. గర్భం దాల్చుతారా?

పిల్లల కోసం ప్రయత్నిస్తున్నారా? అయితే, తాజా సర్వేలో తేలిన ఈ సమాచారం గురించి తెలిస్తే తప్పకుండా సంతోషిస్తారు. ఒకసారి ఇది కూడా ప్రయత్నించి చూడండి.

మారుతున్న జీవన శైలి.. సంతాన సమస్యలకు దారితీస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అలాగే, సెక్స్.. సంతానం గురించి పెద్దగా అవగాహన లేకపోవడం వల్ల చాలా జంటలు నిరుత్సాహంలో కూరుకుపోతున్నారు. పెళ్లయ్యి ఏళ్లు గడిచినా సంతానం లేదనే బెంగ వారిని వేదిస్తుంది. పిల్లల కోసం వైద్యులను సంప్రదించడంతోపాటు.. రకరకాల మార్గాలను ప్రయత్నిస్తుంటారు. గర్భధారణకు మందులతోపాటు ఇతర టెక్నిక్‌లను ప్రయత్నిస్తుంటారు. అలాంటివారికి ఈ వార్త.. తప్పకుండా ఉపయోగపడవచ్చు.

ఒకే రాత్రి సెక్స్‌తో…: ఒకే రాత్రి రెండుసార్లు సెక్సులో పాల్గొనేవారికి పిల్లలు పుట్టే ఛాన్సులు ఉంటాయని తాజా పరిశోధనలో తెలిసింది. రెండోసారి శృంగారంలో పాల్గొన్నప్పుడు పురుషుడు స్ఖలించే వీర్యం మరింత శక్తివంతంగా, వేగంగా ఉంటుందని చైనా పరిశోధకులు తెలుపుతున్నారు. రాత్రి సెక్స్ చేసిన మూడు గంటల తర్వాత మళ్లీ శృంగారం చేస్తే.. మెరుగైన అండం ఏర్పడేందుకు అవకాశాలు ఉన్నాయన్నారు.

వీఐఎఫ్‌తో పోల్చితే.. క్లైమాక్స్‌కు చేరిన 180 నిమిషాల తర్వాత ఉత్పత్తయ్యే వీర్యంతోనే పిల్లలు పుట్టే అవకాశాలు అధికమని వెల్లడించారు. రెండోసారి స్ఖలించిన వీర్యంలో ప్రొటీన్ అధికంగా ఉండటతోపాటు అది వేగంగా చలిస్తుంది. వీర్య స్ఖలనం తర్వాత పురుషుడిలో మళ్లీ పూర్తి స్థాయిలో వీర్యం ఉత్పత్తి కావడానికి 24 గంటల నుంచి 36 గంటల సమయం అవసరం అనేది కేవలం అపోహ మాత్రమేనని తాజా పరిశోధనతో తేలింది. పిల్లల కోసం కలలుగనే జంటలూ.. ఇది కూడా ఓసారి ప్రయత్నించి చూడండి.