DailyDose

షారూఖ్ ఖాన్ కొడుకు అరెస్ట్-నేరవార్తలు

షారూఖ్ ఖాన్ కొడుకు అరెస్ట్-నేరవార్తలు

* మూలాలు హైదరాబాద్ లోనే…మహారాష్ట్ర డ్రగ్స్ కేసులో కొత్త కోణం…సముద్రపు తీర ప్రాంతానికి సమీపంలో ఎన్సీబీ దాడి.డ్రగ్స్ ను ఆస్ట్రేలియాకు, ఎగుమతి చేసేందుకు ప్రయత్నం.ఎఫిడ్రిన్ తయారీ, హైదరాబాద్ కేంద్రం గా ఉన్నట్లు విచారణలో వెల్లడి.ముంబైలోని ఆన్తేరీ లో ఐదు కోట్ల విలువైన ఎపిడ్రిన్ సీజ్.డ్రగ్స్ తయారీ హైదరాబాద్ లో జరుగుతున్నట్లు నిర్ధారణ…..హైదరాబాద్ కి దిగుమతి చేసుకొని, ఎపిడ్రిన్ గా మార్చి దందా.విదేశాలకు, హైదరాబాద్ నుండి డ్రగ్స్ సప్లై చేస్తున్నట్లు గుర్తింపు.మొత్తం 10 మందిని అరెస్ట్ చేసిన ఎన్ సి బి అధికారులు.పార్టీలో పాల్గొన్న ప్రముఖుల పిల్లలు…క్రుఈజ్ షిప్ డ్రగ్స్ పార్టీలో , షారుక్ ఖాన్ కుమారుడు ఆర్యన్ ఖాన్.

* కామారెడ్డి జిల్లా గాంధారి మండలం ధన్‌సింగ్ తండాలో అక్రమంగా సాగుచేస్తున్న గంజాయి పంటపై ఆదివారం అబ్కారీ పోలీసులు దాడులు నిర్వహించారు. తండాకు చెందిన రతన్ సింగ్ అనే వ్యక్తి తన వ్యవసాయ భూమిలో మొక్కజొన్న, కంది చేనులో అంతర్గత పంటగా గంజాయి సాగు చేస్తున్నాడనే విషయం తెలుసుకున్న ప్రొహిబిషన్ అబ్కారీ, టాస్క్ ఫోర్స్ అధికారులు దాడులు చేశారు.

* తాడేపల్లి పరిధిలోని రౌడీషీటర్లకు కౌన్సిలింగ్ నిర్వహించిన సీఐ శేషగిరిరావు.అసాంఘిక కార్యకలాపాల్లో పాల్గొంటే కఠిన చర్యలు తప్పవు.భూ దందాలు సెట్టిల్మెంట్లు చేసినట్టు తెలిస్తే వారిపై పీడీ యాక్ట్ అమలు చేస్తాం.ప్రతి రౌడి షీటర్ పై ప్రత్యేక నిఘా ఉంటుంది.గీత దాటిన రౌడీషీటర్లును నగర బహిష్కరణ చేయటానికి కూడా వెనుకాడబోమని హెచ్చరించిన సీఐ శేషగిరిరావు.ప్రతి ఆదివారం రౌడి షీటర్లు అందరూ తప్పక కౌన్సిలింగ్ కు హాజరవ్వాలి.హాజరు కాలేని రౌడీషీటర్లు స్టేషన్ ఎస్ హెచ్ ఓ దగ్గర అనుమతి తీసుకోవాలి.

* చాగలమర్రి పట్టణానికి సమీపంలోని కేసి ప్రధాన కాలువలో తెలంగాణలోని హైదరాబాదుకు చెందిన ఏఆర్‌ కానిస్టేబుల్‌ శ్రీరామ్‌ ఆదివారం ఉదయం ప్రమాదవశాత్తు కాలువలో జారీ పడి గల్లంతయ్యాడు.

* బాలీవుడ్ సూపర్‌స్టార్ షారూఖ్ ఖాన్ కుమారుడు ఆర్యన్ ఖాన్‌ను ఆదివారం రాత్రి ముంబై తీరంలో క్రూయిజ్ షిప్‌లో డ్రగ్స్ స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు నార్కోటిక్స్ కంట్రోల్ బ్యూరో (ఎన్‌సిబి) అదుపులోకి తీసుకున్నట్లు బహుళ అగ్ర వర్గాలు న్యూస్ 18 కి తెలిపాయి. మూలాల ప్రకారం, ఆర్యన్ ఖాన్‌ను ప్రస్తుతం ఏజెన్సీ అధికారులు ప్రశ్నిస్తున్నారు. ముంబై నుండి బయలుదేరిన తర్వాత కార్డెలియా క్రూయిజ్‌పై దాడి చేసిన ఎన్‌సిబి స్లీత్‌లు కొకైన్, హషిష్ మరియు ఎండి వంటి డ్రగ్స్‌ను స్వాధీనం చేసుకున్నారు. ముంబై నుండి NCB వర్గాలు న్యూస్ 18 కి చెప్పారు, ఈ నౌక శనివారం గోవాకు బయలుదేరుతుంది. ఏజెన్సీ యొక్క ముంబై జోనల్ డైరెక్టర్, సమీర్ వాంఖడేకి ఒక సమాచారం అందింది, ఆ తర్వాత అతను మరియు ఒక బృందం ప్రయాణికులుగా నటిస్తూ ఓడ ఎక్కారు. ఓడ ముంబై తీరాన్ని వదిలి సముద్రంలో ఉన్నప్పుడు, డ్రగ్స్ వినియోగించే పార్టీ ప్రారంభమైనట్లు సంబంధిత వర్గాలు తెలిపాయి. CNN-News18 తో మాట్లాడుతూ, వాంఖడే ఈ సమస్యను “సంక్లిష్టమైనది” అని పేర్కొన్నారు. ఓడ కొద్దిసేపట్లో ముంబై నుండి బయలుదేరి సముద్రం మధ్యకు చేరుకున్నప్పుడు, మొదటి పార్టీలో డ్రగ్స్ వినియోగించడం ద్వారా ఆరోపించిన మొదటి పార్టీ ప్రారంభమైంది. దీని తరువాత, ఓడలో ఉన్న ఎన్‌సిబి అధికారులు సోదాలు చేయడం మొదలుపెట్టారు మరియు మాదకద్రవ్యాలను వినియోగిస్తున్న వారిని పట్టుకున్నారు మరియు నిషేధాన్ని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. పార్టీకి ప్రవేశ రుసుము మాత్రమే రూ.లక్ష పరిధిలో ఉందని ఒక అధికారి CNN-News18 కి చెప్పారు. గత వారం, NCB యొక్క ముంబై మరియు గోవా జట్లు సంయుక్త ఆపరేషన్‌లో డ్రగ్స్ కేసులో బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ భాగస్వామి గాబ్రియెల్లా డెమెట్రియాడ్స్ సోదరుడిని గోవా నుండి అరెస్టు చేశాయి. మూలాల ప్రకారం బ్యూరో అతని నుండి చరాలను కూడా స్వాధీనం చేసుకుంది. గాబ్రియెల్లా సోదరుడు అగిసిలాస్ డెమెట్రియాడ్స్ దక్షిణాఫ్రికా జాతీయుడు మరియు బాలీవుడ్‌లో మాదకద్రవ్యాల వినియోగంపై దర్యాప్తులో భాగంగా గత ఏడాది కూడా ఎన్‌సిబి అరెస్టు చేసింది. జూన్‌లో నటుడు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మరణించిన తర్వాత బాలీవుడ్‌లో మాదకద్రవ్యాల వినియోగంపై ఎన్‌సిబి విచారణ ప్రారంభించింది. కేంద్ర ఏజెన్సీ గతంలో రాజ్‌పుత్ స్నేహితురాలు, నటి రియా చక్రవర్తి, ఆమె సోదరుడు షోయిక్, దివంగత బాలీవుడ్ నటుడి ఉద్యోగులు మరియు మరికొంత మందిని నార్కోటిక్ డ్రగ్స్ అండ్ సైకోట్రోపిక్ సబ్‌స్టాన్స్ (ఎన్‌డిపిఎస్) చట్టం కింద అరెస్టు చేసింది. రియా చక్రవర్తి మరియు మరికొందరు నిందితులు ప్రస్తుతం బెయిల్‌పై ఉన్నారు.