NRI-NRT

అంబరాన్నంటిన ర్యాలీ “ఆటా” అందాల పోటీలు

అంబరాన్నంటిన ర్యాలీ “ఆటా” అందాల పోటీలు

జూలై 1 నుండి 3వ తేదీ వరకు వాషింగ్టన్ డి.సి.లో జరిగే 17వ అటా కన్వెన్షన్ మరియు యూత్ కాన్ఫరెన్స్ లో భాగంగా మే 14వ తేదీన రాలీ, నార్త్ కరోలినా మొట్టమొదటి ATA పేజెంట్ నిర్వహించింది. ఈ ఆహ్లాదకరమైన పోటీలో టీన్, మిస్ మరియు మిసెస్ కేటగిరీలలో 55 మందికి పైగా పోటీదారులు ఎంతో ఆత్మవిశ్వాసంతో పాల్గొన్నారు.
యుఎస్‌ఎ అంతటా 12 నగరాల్లో పోటీ నిర్వహించబడుతుందని మరియు ప్రతి నగరం నుండి విజేతలు కన్వెన్షన్ సందర్భంగా వాషింగ్టన్ డిసిలో ఫైనల్స్‌లో పాల్గొంటారని పేజెంట్ చైర్ నీహారిక నవల్గా తెలియజేశారు. ఈ ఉత్తేజకరమైన ఈవెంట్‌ను మిస్ ఇండియా USA 2016 రన్నరప్ శ్రీమతి సన్యా షుజావుద్దీన్, భారతి వెంకన్నగారి మరియు నీహారిక నవల్గా వారి ఉత్సాహభరితమైన హాస్య ప్రసంగంతో నిర్వహించారు.
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-01-AM
ఈ పోటీకి సినీ నటి పూజా జవేరి, Mrs. భారత్ USA విజేత మీనల్ మణికందన్ మరియు ATA ఉమెన్ స్పోర్ట్స్ కమిటీ కో-ఛైర్ అయిన ప్రశాంతి ముత్యాల న్యాయనిర్ణేతగా వ్యవహరించారు, వారు తమ ప్రశ్నలకు యువతుల సమాధానాలలో అద్భుతమైన ఆత్మవిశ్వాసాన్ని చూసి ఆశ్చర్యపోయారు. జడ్జీలు రాగిణి అయ్యవారి, అన్నా నికోల్ ఓడెన్, లారెన్ హోలీ మోజర్ ప్రతి గ్రూప్‌కు స్పెషాలిటీ అవార్డు కేటగిరీకి న్యాయనిర్ణేతగా నిలిచారు. ఈ పోటీలో పాల్గొన్న ప్రతి ఒక్కరూ వారి స్పందనలు, ప్రసంగం, ప్రెజెంటేషన్ మొదలైన వాటి ఆధారంగా స్పెషాలిటీ కేటగిరీ అవార్డును అందుకున్నారు.
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-02-AM-3
**ATA Pageant రాలీ, నార్త్ కరోలినా విజేతలు
*టీన్ విభాగంలో విజేత నేహా కామిచెట్టి, 1వ రన్నరప్ స్మృతి మదారం,  2వ రన్నరప్ మహికా నగరడోనా 
*మిస్ కేటగిరీ విన్నర్ అమేలియా రెడ్డి, 1వ రన్నరప్ అన్నీ స్నైడర్, 2వ రన్నరప్ ఆకాంక్ష గుండు
* మిసెస్ కేటగిరీ విన్నర్ కవితా రెడ్డి,  1వ రన్నరప్ హరిణి యెగ్గిన, 2వ రన్నరప్ ఇందు ప్రియా మల్లెని
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-02-AM-4
గౌరవ అతిథి డా.పవన్ యర్రంశెట్టి, రవిగాడి రెడ్డిలు కార్యక్రమాన్ని విజయవంతంగా నిర్వహించిన నిర్వాహకులను  అభినందించి విజేతలకు బహుమతులు అందజేశారు. పోటీదారులందరూ అద్భుతమైన అవకాశం మరియు అనుభవాన్ని అందించినందుకు అమెరికన్ తెలుగు అసోసియేషన్ (ATA) కి ధన్యవాదాలు తెలుపుతూ ఫెమినా మిస్ ఇండియా 2018, స్పందన పల్లి వారికి వర్చువల్ శిక్షణ ద్వారా శిక్షణనిచ్చి  త్మవిశ్వాసాన్ని పెంపొందించినందుకు ధన్యవాదాలు తెలిపారు
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-02-AM-5
upload pic
 ప్రెసిడెంట్-ఎలెక్ట్ శ్రీమతి మధు బొమ్మినేని, కో-కన్వీనర్ సాయి సుధిని, పోటీల సలహాదారు అనిల్ బొద్దిరెడ్డి విజేతలకు అభినందనలు తెలుపుతూ నీహారిక నవల్గా, భారతి వెంకన్నగారి, రాలీ పేజెంట్ టీమ్, అమర్ రెడ్డి ఫోటోగ్రఫీ, శ్రీనివాస్ కామరాజు, కరుణాకర్మ, వాలంటీర్లు హరీష్ కుందూర్, శివ గీరెడ్డి, రేవంత్ పచ్చిక, దీపికా మాలే, వీరేంద్ర బొక్క, అజయ్ అనుగు, ఇమ్రాన్ షరీఫ్, కిరణ్ వెన్నవల్లి, చంద్ర శేఖర్‌ల మరియు తెరవెనుక పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-01-AM
ప్రతి పోటీలో రాలీ నగరం చురుకుగా పాల్గొనడాన్ని కన్వీనర్ సుధీర్ బండారు అభినందించారు మరియు జూలై 1 నుండి 3వ తేదీ వరకు వాషింగ్టన్ DCలో భారీ స్థాయిలో జరగనున్న ATA సదస్సుకు ప్రతి ఒక్కరినీ వ్యక్తిగతంగా ఆహ్వానించారు. ATA పేజెంట్ కమిటీ అధ్యక్షురాలు నీహారిక నవల్గా, సలహాదారు అనిల్ బొద్దిరెడ్డి మరియు రాలీ కోఆర్డినేటర్ భారతి వెంకన్నగారి ఆధ్వర్యంలో ఈ కార్యక్రమం విజయవంతంగా జరిగింది. ATA కన్వెన్షన్ సందర్భంగా వివిధ కార్యక్రమాలు, క్రీడలు మరియు ఈవెంట్‌లను నిర్వహిస్తోంది. వీటిలో ATA Pageant, సయ్యంది పాదం మరియు జుమ్మంది నాధం కొన్ని ప్రత్యేక పోటీలు.ఆటా 17వ మహాసభలు వివరాలకు https://www.ataconference.org సంప్రదించగలరు.
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-02-AM-1
Whats-App-Image-2022-05-22-at-4-29-02-AM-3
upload pic