Politics

2024 ఎన్నికల్లో ఓడిపోతే జగన్ అమరావతిలోనే ఉంటారా?.

2024 ఎన్నికల్లో ఓడిపోతే జగన్ అమరావతిలోనే ఉంటారా?.

2024 సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో ఓడిపోతే ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి అమరావతిలోనే ఉంటారా అని బీజేపీ రాజ్యసభ సభ్యుడు జీవీఎల్‌ నరసింహారావు శనివారం ప్రశ్నించారు.విజయవాడలో నరసింహారావు మీడియాతో మాట్లాడుతూ మూడున్నరేళ్లలో జగన్ మోహన్ రెడ్డి రాష్ట్రాన్ని సర్వనాశనం చేశారని అన్నారు. జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి పాలనలో ఐటీ రంగం నాశనమైందన్నారు.ఐటీ రంగంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ ఎక్కడా లేదని ఆయన అన్నారు.రాష్ట్రానికి కొత్త పెట్టుబడులు తీసుకొచ్చేందుకు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఎందుకు కృషి చేయడం లేదని ప్రశ్నించారు.
టీడీపీ,వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ నేతలు అధికారంలో ఉంటేనే ఆంధ్రప్రదేశ్ గురించి మాట్లాడుతున్నారని బీజేపీ నేత ఆరోపించారు.అధికారం కోల్పోతే ఈ నేతలు తెలంగాణలో నివాసం ఉంటారని అన్నారు.హైదరాబాద్‌లో ఉంటున్న ఇతర నేతలలా కాకుండా ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోనే ఉంటానని జగన్ మోహన్ రెడ్డి చేసిన ప్రకటనను ప్రస్తావిస్తూ,అమరావతిపై జగన్ కూడా అదే మాట చెప్పారని బీజేపీ నేత అన్నారు.అయితే, 2019 ఎన్నికల్లో గెలిచిన తర్వాత మూడు రాజధానుల పథకంతో అమరావతిపై జగన్ తన స్టాండ్ మార్చుకున్నారని అన్నారు.
వచ్చే ఎన్నికల్లో తమ పార్టీ అధికారం కోల్పోతే అమరావతి లేదా ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఉంటానని లిఖితపూర్వకంగా ఇవ్వాలని బీజేపీ అధినేత జగన్‌మోహన్‌రెడ్డిని కోరారు.ప్రాంతీయ పార్టీల నాయకులు అధికార దాహంతో ఉన్నారని,రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేయాలన్నా,ప్రజల కోసం పనిచేయాలన్న ఆలోచనే లేదని బీజేపీ ఎంపీ అన్నారు.రాష్ట్ర సర్వతోముఖాభివృద్ధికి ప్రజలు ఈ ప్రాంతీయ పార్టీలను దూరంగా ఉంచి బీజేపీని ఆదరించాలని కోరారు.