Politics

సోము వీర్రాజుపై కన్నా ఫిర్యాదు చేశాడా?

సోము వీర్రాజుపై కన్నా ఫిర్యాదు చేశాడా?

ఊహించని పరిణామంలో ఏపీ బీజేపీ మాజీ చీఫ్ కన్నా లక్ష్మీనారాయణ బీజేపీ జాతీయ నేత శివప్రకాష్‌ను కలిశారు.న్యూఢిల్లీలో జరిగే జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాలకు,భీమవరంలో రాష్ట్ర స్థాయి సమన్వయ సమావేశాలకు కన్నా దూరంగా ఉంటున్న నేపథ్యంలో బీజేపీ జాతీయ నేతతో కన్నా జరిపిన ఈ భేటీ ప్రాధాన్యత సంతరించుకుంది.
కన్నా,శివ ప్రకాష్‌ల సమావేశం దాదాపు 90 నిమిషాల పాటు కొనసాగింది.మీడియా నివేదికల నుండి కన్నా ప్రస్తుత ఏపీ బీజేపీలో చీఫ్ సోము వీర్రాజుపై ఫిర్యాదు చేసినట్లు సమాచారము.అయితే ఈ భేటీ అనంతరం కన్నా మీడియాతో మాట్లాడుతూ సోముపై శివ ప్రకాష్‌కు ఫిర్యాదు చేయడాన్ని ఖండించారు.
నేను జనసేనలో చేరడం లేదని నేను స్పష్టం చేశాను,అయితే మీడియా నాపై నిరాధారమైన కథనాలను కొనసాగిస్తోంది అని కన్నా అన్నారు.నాదెళ్ల మనోహర్ నాకు మంచి స్నేహితుడు,నా స్నేహితుడిని కలవడం నేరమా? అని కన్నాను ప్రశ్నించాడు.
ఆస్తులు అమ్ముకుని పార్టీ కోసం పనిచేస్తున్న నేతలు ఉన్నారని,కానీ వారికి పార్టీ నుంచి తగిన గుర్తింపు రావడం లేదని పరోక్షంగా సోమును కన్నాను ఉద్దేశించి అన్నారు.
శివప్రకాష్‌తో పార్టీ అంతర్గత విషయాలపై చర్చించానని,అయితే చాలా మంది నేతలు పార్టీని వీడడం మంచి సంకేతం కాదని కన్నా అన్నారు.చాలా కాలంగా ఏపీ బీజేపీలో పరిస్థితులు బాగా లేవు.నేతల మధ్య విభేదాలు రాకుండా చేసేందుకు బీజేపీ హైకమాండ్ ప్రయత్నించినా ఫలించలేదు.