Politics

వివేకా హత్య: వీడియో విడుదల చేసిన అవినాష్!

వివేకా హత్య: వీడియో విడుదల చేసిన అవినాష్!

వైఎస్ వివేకానంద రెడ్డి హత్య కేసులో ఎర్ర గంగిరెడ్డి బెయిల్‌ను తెలంగాణ హైకోర్టు రద్దు చేసిన కొద్దిసేపటికే కడప ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డి ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు.తన వీడియోలో డ్రైవర్ ప్రసాద్ వివేకాను హత్య చేశాడని సంచలన విషయాలు వెల్లడించాడు.హత్య జరిగిన రోజు నేను జమ్మలమడుగుకు వెళ్తున్నాను.వివేకా ఇక లేరు అంటూ శివప్రకాష్ రెడ్డి నుంచి కాల్ వచ్చింది.నేను యు-టర్న్ తీసుకొని వివేకా నివాసానికి చేరుకున్నాను.నేరంపై ఏమైనా సందేహాలు ఉన్నాయా అని వెంటనే వివేకా పీఏ కృష్ణారెడ్డిని అడిగాను.తమకు ఎలాంటి సందేహాలు లేవని బదులిచ్చారు అవినాష్ రెడ్డి.
కడప ఎంపీ లేఖ అంశాన్ని లేవనెత్తారు.వివేకా రాసిన లేఖలో డ్రైవర్ ప్రసాద్ గురించి ప్రస్తావించారు.అయితే వివేకా కుమార్తె సునీతారెడ్డి భర్త రాజశేఖర్ రెడ్డికి పీఏ కృష్ణారెడ్డి లేఖ,మొబైల్ ఫోన్ గురించి సమాచారం అందించారు.సునీత భర్త రాజశేఖర్ రెడ్డి లేఖ,మొబైల్ దాచాలని కృష్ణా రెడ్డిని కోరాడు.అలా ఎందుకు చేశారు? అని అవినాష్ రెడ్డి ప్రశ్నించారు.వివేకా హత్యపై మూడేళ్లుగా అవినాష్ రెడ్డి ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారని,చనిపోయిన వ్యక్తి గురించి మాట్లాడేందుకు ఇష్టపడకనే ఇన్నాళ్లూ మౌనంగా ఉన్నారని తెలిపారు.నాపై చాలా ఆరోపణలు చేశారు.అయినా నేను చలించలేదు,అని అవినాష్, అతను సిబిఐ అధికారి రామ్ సింగ్‌ను నిందించడానికి ప్రయత్నించాడు.సిబిఐ అధికారి రామ్ సింగ్ ఎవరిని రక్షించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు? అడిగాడు అవినాష్.వివేకా రాసిన లేఖపై ఇన్ని రోజులు ఎందుకు మౌనంగా ఉన్నాడు?ఇప్పటికి ఐదుసార్లు విచారించిన సీబీఐకి ఎందుకు చెప్పలేదు? అయితే అవినాష్ వీడియోతో కొన్ని తీవ్రమైన ప్రశ్నలు బయటకు వచ్చాయి.