Politics

నేడు కొత్తగూడెం ఖమ్మంలో ప్రజా ఆశీర్వాద సభలు

నేడు కొత్తగూడెం ఖమ్మంలో ప్రజా ఆశీర్వాద సభలు

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ఆదివారం ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లాకు రానున్నారు. ఇప్పటికే పాలేరు, సత్తుపల్లి, ఇల్లెందు నియోజకవర్గాల్లో జరిగిన సభలకు హాజరైన సీఎం కేసీఆర్ మూడోసారి ఖమ్మం, కొత్తగూడెంలో జరిగే ప్రజా ఆశీర్వాద సభల్లో పాల్గొననున్నారు. మధ్యాహ్నం ఒంటిగంటకు కొత్తగూడెం జిల్లా కేంద్రానికి చేరుకుని ప్రకాశం స్టేడియంలో అభ్యర్థి వనమా వెంకటేశ్వరరావును గెలిపించాలని కోరారు. అనంతరం మధ్యాహ్నం 2 గంటలకు ఖమ్మం ఎస్ ఆర్ అండ్ బీజీఎన్ ఆర్ కళాశాల ఆవరణలో బీఆర్ ఎస్ అభ్యర్థి పువ్వాడ అజయ్ కుమార్ విజయాన్ని కాంక్షిస్తూ ప్రసంగిస్తారు. ఉభయ సభలకు ప్రజలు స్వచ్ఛందంగా తరలివచ్చేందుకు సమాయత్తమవుతున్న నేపథ్యంలో బీఆర్ఎస్ శ్రేణులు అందుకు తగ్గట్టుగా ఏర్పాట్లు చేశారు. శనివారం ఖమ్మంలో ముఖ్యమంత్రి సభ ఏర్పాట్లను మంత్రి పువ్వాడ అజయ్ కుమార్, ఎంపీ నామా నాగేశ్వరరావు, ఎమ్మెల్సీ తాతా మధు పరిశీలించారు. కొత్తగూడెంలోని ప్రకాశం స్టేడియంలో ఏర్పాట్లను రాజ్యసభ సభ్యుడు వావిరాజు రవిచంద్ర, ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి వనమా వెంకటేశ్వరరావు తదితరులు పరిశీలించారు.

బీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ ఆదివారం ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లాలో పర్యటించనున్నారు. శాసనసభ ఎన్నికల ప్రచారంలో భాగంగా భద్రాద్రి కొత్తగూడెం జిల్లా కేంద్రం, ఖమ్మం జిల్లా కేంద్రంలో జరిగే ప్రజా ఆశీర్వాద సభల్లో ఆయన పాల్గొంటారు. బీఆర్ఎస్ అధినేత హోదాలో కేసీఆర్ ఇప్పటికే ఉమ్మడి జిల్లాలో మూడుసార్లు ప్రజా ఆశీర్వాద సభల్లో పాల్గొన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సమావేశాలు అఖండ విజయం సాధించాయి. బీఆర్‌ఎస్‌ శ్రేణుల నుంచి అనూహ్య స్పందన వచ్చింది. ఈ సమావేశాల్లో కేసీఆర్ ప్రధానంగా స్థానిక సమస్యలనే ప్రస్తావించారు. కాంగ్రెస్‌లో చేరిన నేతల తీరుపై విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. దీంతో సభకు హాజరైన ప్రజల నుంచి సానుకూల స్పందన వస్తోంది.

ఆదివారం మధ్యాహ్నం ఒంటి గంటకు జిల్లా కేంద్రమైన కొత్తగూడెంలోని ప్రకాశం స్టేడియంలో ఏర్పాటు చేసిన భారీ సభలో సీఎం పాల్గొంటారు. ఇందుకోసం పార్టీ నేతలు భారీ ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. మధ్యాహ్నం 2 గంటలకు ఖమ్మంలోని ఎస్‌ఆర్‌ అండ్‌ బీజీఎన్‌ఆర్‌ కళాశాల మైదానంలో జరిగే ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో ఆయన పాల్గొంటారు. రాష్ట్ర మంత్రి పువ్వాడ అజయ్‌కుమార్, ఖమ్మం ఎంపీ నామా నాగేశ్వరరావు, బీఆర్‌ఎస్ ఖమ్మం జిల్లా అధ్యక్షుడు, ఎమ్మెల్సీ తాతా మధు ఖమ్మం సభ ఏర్పాట్లను పర్యవేక్షించారు. కొత్తగూడెం సభ ఏర్పాట్లను రాజ్యసభ సభ్యుడు, బీఆర్ ఎస్ నియోజకవర్గ ఎన్నికల ఇన్ చార్జి వావిరాజు రవిచంద్ర, ఎమ్మెల్యే వనమా వెంకటేశ్వరరావు పరిశీలించారు. సీఎం కేసీఆర్ వస్తున్నందున ఆయా జిల్లాల పోలీసులు ప్రత్యేక బందోబస్తు ఏర్పాట్లు చేశారు. ట్రాఫిక్‌ ఇబ్బందులు తలెత్తకుండా చర్యలు తీసుకున్నారు. కాగా, ఆశీర్వాద సభలకు రెండు నియోజకవర్గాల ప్రజలు పెద్ద ఎత్తున తరలిరానున్నారు. ఖమ్మంలోని పాలెట్ స్టేడియం, కొత్తగూడెంలోని ప్రగతి మైదాన్‌లో హెలిప్యాడ్‌లను అధికారులు సిద్ధం చేశారు.

సింగరేణి కార్మికుల ఆదా కొత్తగూడెంకు బీఆర్‌ఎస్ అధినేత, సీఎం కేసీఆర్ రానున్నారు. శనివారం పట్టణంలోని ప్రకాశం స్టేడియంలో జరుగుతున్న ఏర్పాట్లను రాజ్యసభ సభ్యుడు వడ్విరాజు రవిచంద్ర, కొత్తగూడెం ఎమ్మెల్యే వనమా వెంకటేశ్వరరావు, జిల్లా గ్రంథాలయ సంఘం చైర్మన్ దిండిగాల రాజేందర్, బీఆర్‌ఎస్ నాయకుడు కోనేరు సత్యనారాయణ (చిన్ని) పరిశీలించారు. సీఎం పర్యటన నేపథ్యంలో జిల్లా కేంద్రంలో పోలీసులు ట్రాఫిక్ ఆంక్షలు విధించారు. భద్రాచలం నుంచి ఖమ్మం వెళ్లే వాహనాలను ఇల్లెందు, విజయవాడ వెళ్లే వాహనాలను పాల్వంచ మీదుగా మళ్లించారు.

👉 – Please join our whatsapp channel here –

https://whatsapp.com/channel/0029Va9VucP7oQhZ7fePda2Z