Devotional

Telugu horoscope – Apr 03 2024

Telugu horoscope – Apr 03 2024

మేష రాశి ఫలితాలు (Aries Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా ఖరీదైన రోజు అవుతుంది. మీ ఖర్చుల గురించి ఆందోళన చెందుతారు. ఈ కారణంగా మీ భాగస్వామితో మీకు వివాదం ఉండొచ్చు. మీ తల్లికి చేసిన వాగ్దానాన్ని నెరవేర్చాల్సి ఉంటుంది. లేకుంటే ఆమె మీపై కోపం తెచ్చుకోవచ్చు. చాలా కాలం తర్వాత, ఈరోజు మీ భావాలను వ్యక్తపరచగల పాత స్నేహితుడిని కలుస్తారు. మీరు ఇంతకు ముందు ఎవరికైనా డబ్బు అప్పుగా ఇచ్చినట్లయితే, మీ డబ్బును వారి నుండి తిరిగి అడగొచ్చు.

వృషభ రాశి వారి ఫలితాలు (Taurus Horoscope Today)
ఈ రాశి వారు ఈరోజు చాలా విషయాల్లో కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. మీరు పనిని సులభంగా పూర్తి చేయగలుగుతారు. మీరు కొన్ని కాలానుగుణ వ్యాధుల బారిన పడొచ్చు. మీరు వాటిని నివారించాలి. మీరు కుటుంబసభ్యుల నుండి పూర్తి సహాయాన్ని పొందుతూనే ఉంటారు. మీ ఏ పనిలోనైనా మీ సోదరుల సహాయం కోసం అడగొచ్చు. మీ వ్యాపారంలో కొన్ని కొత్త పరికరాలను తీసుకొస్తారు. ఇది మీకు మంచి లాభాలను తెచ్చే అవకాశం ఉంది. మీ ఇంటిలో భజన, కీర్తన మరియు పూజ మొదలైనవాటిని నిర్వహించొచ్చు.

మిధున రాశి వారి ఫలితాలు (Gemini Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు ఆదాయం పెరిగే అవకాశం ఉంది. మీరు సామాజిక కార్యక్రమాలపై పూర్తి ఆసక్తి చూపుతారు. ఇది మీ గౌరవాన్ని కూడా పెంచుతుంది. మీరు కొంత అవార్డును అందుకున్నందుకు సంతోషిస్తారు. కుటుంబసభ్యులు మీ కోసం పార్టీని ఏర్పాటు చేసుకోవచ్చు. కుటుంబసభ్యుల మద్దతుతో, మీరు కొన్ని కొత్త పనిలో మీ చేతికి ప్రయత్నిస్తారు. స్టాక్ మార్కెట్ లేదా బెట్టింగ్‌లో డబ్బు పెట్టుబడి పెట్టే వ్యక్తులు కూడా ఈరోజు మంచి లాభాలను పొందే అవకాశం ఉంది.

కర్కాటక రాశి వారి ఫలితాలు (Cancer Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు వాతావరణం ఆహ్లాదకరంగా ఉండబోతోంది. మీరు ఒకదాని తర్వాత మరొకటి శుభవార్తలను వింటారు. ఇది మీ మనస్సును సంతోషంగా ఉంచుతుంది. మీరు కొత్త వాహనాన్ని కొనుగోలు చేయాలని ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, అది కూడా ఈరోజే పూర్తవుతుంది. మీ చట్టపరమైన పని ఏదైనా ప్రభుత్వ అధికారి సహాయంతో పూర్తి చేయొచ్చు. ఈరోజు మీరు మీ మనస్సులో జరుగుతున్న కొన్ని విషయాల గురించి ఆందోళన చెందుతారు. ఈ కారణంగా మీరు సమయానికి ఎటువంటి నిర్ణయం తీసుకోలేరు. ఇది మీకు తరువాత సమస్యగా మారుతుంది.

సింహ రాశి వారి ఫలితాలు (Leo Horoscope Today)
ఈ రాశి వారు ఈరోజు ఏదైనా పనిని భాగస్వామ్యంతో చేయడం మంచిది. మీ పని ప్రాంతంలో ఎవరినైనా చాలా ఆలోచనాత్మకంగా విశ్వసించాలి. జాగ్రత్తగా ఆలోచించి ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకుంటే అది మీకు లాభిస్తుంది. మీరు తొందరపడి ఏదైనా నిర్ణయం తీసుకుంటే అది మీకు సమస్యగా మారుతుంది. మీ తల్లిదండ్రులను తీర్థయాత్రకు తీసుకెళ్లొచ్చు.

కన్య రాశి వారి ఫలితాలు (Virgo Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు చాలా విషయాల్లో ఫలప్రదంగా ఉంటుంది. ఆన్‌లైన్‌లో పని చేసే వ్యక్తులు పెద్ద ఆర్డర్‌ను పొందినట్లయితే, వారి ప్రశంసలకు పరిమితి ఉండదు. ఈరోజు మీ ఆదాయం కూడా కొద్దిగా పెరుగుతుంది. ఏదైనా ముఖ్యమైన పని పెండింగ్‌లో ఉంటే అది ఈరోజు పూర్తి చేయొచ్చు. మీ పిల్లల కెరీర్ గురించి ఆందోళన చెందుతున్నందున మీకు ఏ పని చేయాలనే భావన ఉండదు. మీ భాగస్వామి ఒకరినొకరు బాగా తెలుసుకోవటానికి మీ వంతు ప్రయత్నం చేయాలి.

తులా రాశి వారి ఫలితాలు (Libra Horoscope Today)
ఈ రాశి వారు ఈరోజు కొన్ని ముఖ్యమైన పనులు చేయాల్సి ఉంటుంది. మీరు కొన్ని వ్యాపార చింతలకు దూరంగా ఉండాల్సి ఉంటుంది. రాజకీయ రంగంలో పని చేసే వ్యక్తులు ఈరోజు పెద్ద పదవులు పొందగలరు. మీరు కుటుంబంలో కొనసాగుతున్న వివాదాన్ని సంభాషణ ద్వారా పరిష్కరించుకోవాలి. ఇరుపక్షాల మాట వినాలి. మీరు విందు కోసం బంధువుల ఇంటికి వెళ్ళొచ్చు.

వృశ్చిక రాశి ఫలితాలు (Scorpio Horoscope Today)
ఈ రాశి వారు ఈరోజు మిశ్రమ ఫలితాలను పొందుతారు. అధిక ఒత్తిడి కారణంగా పనిచేసే వ్యక్తులు ఇబ్బంది పడతారు. మీ పనిపై శ్రద్ధ వహించాలి. లేకపోతే సమస్యలు తలెత్తొచ్చు. ఒకేసారి అనేక పనులు చేయడం వల్ల మీ ఆందోళన పెరుగుతుంది. విదేశాల్లో నివసిస్తున్న కుటుంబసభ్యుల నుండి మీరు కొన్ని శుభవార్తలు వింటారు. మీరు గత తప్పుల నుండి పాఠం నేర్చుకోవాలి. లేకుంటే మీరు దానిని పునరావృతం చేయడానికి మీ వంతు ప్రయత్నం చేస్తారు.

ధనస్సు రాశి వారి ఫలితాలు (Sagittarius Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు అనుకూలంగా ఉంటుంది. ప్రేమ జీవితాన్ని గడుపుతున్న వ్యక్తులు ఈరోజు తమ భాగస్వామితో శృంగార దినాన్ని గడుపుతారు. మీ సోదరులతో ఏదైనా అపార్థం కారణంగా, మీ సంబంధాలలో దూరం ఉండొచ్చు. దాన్ని అధిగమించడానికి మీ వంతు ప్రయత్నం చేయాలి. మీ తెలివితేటలను ఉపయోగించడం ద్వారా, పని రంగంలో మీ శత్రువులను సులభంగా ఓడించగలుగుతారు. ఈ కారణంగా మీ పని కూడా సులభంగా పూర్తవుతుంది. మీ వ్యాపార ప్రణాళికలలో కొన్నింటిని పునఃప్రారంభించొచ్చు.

మకర రాశి వారి ఫలితాలు (Capricorn Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు సామాజిక రంగాల్లో పనిచేసే వారికి ఈరోజు మంచిగా ఉంటుంది. మీ కుటుంబ జీవితంలో సంతోషంగా ఉంటుంది. ఈరోజు మీ స్నేహితుల్లో ఎవరితోనైనా వివాదాలు తలెత్తితే, ఒకరితో ఒకరు సహనంతో ఉండాలి. ఈరోజు మీరు మీ మనస్సులో ఏదీ ఉంచుకోవలసిన అవసరం లేదు. మీకు ఏదైనా ఇబ్బంది కలిగిస్తే, మీరు ఈ విషయాన్ని మీ తల్లిదండ్రుల ముందు చెప్పాలి. కుటుంబసభ్యుల వివాహ ప్రతిపాదన ఆమోదం పొందడం పట్ల మీరు సంతోషిస్తారు.

కుంభ రాశి వారి ఫలితాలు (Aquarius Horoscope Today)
ఈ రాశి వారికి ఈరోజు వాతావరణం ఆహ్లాదకరంగా ఉండబోతోంది. మీ జీవిత భాగస్వామి నుండి పూర్తి మద్దతు, సాంగత్యాన్ని పొందుతారు. మీ ఆరోగ్యంపై అవగాహన కలిగి ఉన్నారు. ఎక్కువగా వేయించిన ఆహారాన్ని తినడం మానుకోవాలి. లేకుంటే కడుపునొప్పి మొదలైన సమస్యలు మిమ్మల్ని ఇబ్బంది పెట్టొచ్చు. వ్యాపారులు తమ భాగస్వాములతో కలిసి తక్కువ దూర ప్రయాణాలకు వెళ్లొచ్చు. మీరు కొన్ని అనవసరమైన సమస్యలపై ఒత్తిడికి గురవుతారు. ఇది మీకు సమస్యలను కలిగిస్తుంది.

మీన రాశి వారి ఫలితాలు (Pisces Horoscope Today)
ఈ రాశి వారు ఈరోజు అనేక సమస్యల నుంచి ఉపశమనం పొందే అవకాశం ఉంది. ఏదైనా పనిని పూర్తి చేయడం కూడా మీ ఆత్మవిశ్వాసాన్ని బలపరుస్తుంది. మీరు ఏదైనా కొత్తగా చేయాలని ప్రయత్నిస్తే అది కూడా ఈరోజే పూర్తవుతుంది. ఏదైనా సమస్యపై కుటుంబ సంబంధాలలో చీలిక ఉంటే, దాన్ని పరిష్కరించడంలో మీరు విజయం సాధిస్తారు. మీరు భవిష్యత్తు కోసం కొంత డబ్బు ఆదా చేసుకోవడాన్ని కూడా పరిగణించొచ్చు. మీరు ఎవరితోనైనా ముఖ్యమైన సమాచారాన్ని పంచుకోకుండా ఉండాలి. లేకుంటే అతను దానిని లీక్ చేయొచ్చు.

👉 – Please join our whatsapp channel here –
https://whatsapp.com/channel/0029Va9VucP7oQhZ7fePda2Z