Fashion

ఆన్‌లైన్‌లో ఫెమీనా మిస్ ఇండియా 2020

ఆన్‌లైన్‌లో ఫెమీనా మిస్ ఇండియా 2020

కోవిడ్ -19 మహమ్మారి సాధారణ జీవితాలను మన జీవనశ్రవంతి నుంచి దూరంగా విసిరివేసింది. మన జీవితాలను ఎలా రూపొందిస్తుందో తిరిగి చూసుకునేలా చేసింది. మిస్ ఇండియా ఆర్గనైజేషన్ వద్ద మేము సానుకూల ఆలోచన శక్తిని విశ్వసిస్తున్నాం. ఈ సమితి నుండి మేము విజేతలుగా నిలవగలమని మేము మీకు హామీ ఇస్తున్నాము. మా యువ మిస్ ఇండియా ఆశావాదుల కలలను సజీవంగా ఉంచాలని మేము నమ్ముతున్నాం. సెఫొరా మరియు రోపోసో సహ-శక్తితో పనిచేసే డైనమిక్ వర్చువల్ ఫార్మాట్ వీఎల్‌సీసీ ఫెమినా మిస్ ఇండియా 2020, ప్రతిభావంతులైన యువతుల జీవితాలను మార్చే సంప్రదాయాన్ని కొనసాగించాలని మరియు దేశానికి ప్రాతినిధ్యం వహించడానికి ఒక వేదికను ఇస్తోంది. గ్లామర్ ఫ్యాషన్ పరిశ్రమలో చిహ్నాలుగా మారిన యువ ప్రతిభావంతులైన మహిళల జీవితాలను మార్చడానికి దాదాపు ఆరు దశాబ్దాల పాటు, సెఫోరా అండ్ రోపోసో చేత ఆధారితమైన వీఎల్‌సీసీ ఫెమినా మిస్ ఇండియా 2020 కో, మొత్తం విస్తరించే లక్ష్యంతో ఐకాన్లను సృష్టించే సంప్రదాయాన్ని కొనసాగించాలని ప్రతిజ్ఞ చేసింది. భవిష్యత్తులో దేశానికి నాయకత్వం వహించే మరియు ప్రాతినిధ్యం వహించే కొత్త తరం మహిళలకు హృదయపూర్వక మద్దతు ఇస్తోంది, అయితే, ఈసారి ఆన్‌లైన్‌లో. కోవిడ్ -19 మహమ్మారి నేపథ్యంలో మిస్ ఇండియా ఆర్గనైజేషన్ తన స్కౌటింగ్ కార్యకలాపాలను డిజిటల్ మీడియాకి అనువదిస్తుంది.

పోటీదారు తన వర్చువల్ ఫార్మాట్‌లో తొలిసారిగా 2020 అక్టోబర్ 5 నుంచి 28 రాష్ట్రాల నుంచి ప్రతినిధులను ఢిల్లీ, జమ్మూ మరియు కాశ్మీర్ నుంచి ఒక ప్రతినిధిని ఎన్నుకోవటానికి దేశవ్యాప్తంగా వేటను ప్రారంభించింది. కేంద్ర పాలిత ప్రాంతాల నుంచి ప్రతినిధితో పాటు మొత్తం 31 ఫైనలిస్టులు ఉంటారు. ఈ ఫైనలిస్టుల ఎంపిక ప్రక్రియ రోపోసో యాప్‌లో నిర్దిష్ట ఆడిషన్ టాస్క్ సమర్పణను ఆహ్వానించే ఆన్‌లైన్ రిజిస్ట్రేషన్ ప్రక్రియను కలిగి ఉంటుంది. నిపుణులు మరియు ప్యానెలిస్టులను కలిగి ఉన్న అంతర్గత స్క్రీనింగ్ ప్రక్రియ 31 మంది ఫైనలిస్టులను ఎన్నుకుంటుంది. ఈ షార్ట్‌లిస్ట్ చేసిన ఫైనలిస్టులు కఠినమైన శిక్షణ వస్త్రధారణకు లోనవుతారు. వీరికి సలహాదారుగా మాజీ అందాల రాణి నటి నేహా ధూపియా ఉండ‌నున్నారు. తదనంతరం ఈ అమ్మాయిలు, ముంబైలో 2021 ఫిబ్రవరి నెలలో జరిగే గ్రాండ్ ఫినాలేలో గౌరవనీయమైన కిరీటం కోసం పోటీ పడతారు.

నేహా ధుపియా మాట్లాడుతూ ప్రతి సంవత్సరం ఫెమినా మిస్ ఇండియా ప్రయాణం ప్రారంభమైనప్పుడు, ఈ పోటీతో నేను అనుభవించిన అమూల్యమైన అనుభవాల జ్ఞాపకాలను తిరిగి తెస్తోంద‌న్నారు. వీఎల్‌సీసీ గ్రూప్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ గ్రూప్ హెడ్ జయంత్ ఖోస్లా మాట్లాడుతూ అందం అనేది అంతరాళాల లోపల ఉంటుందన్నారు. ఒక ప్రోయాక్టివ్ హెల్త్‌కేర్ బ్యూటీ బ్రాండ్ నేపథ్యంలో ఇండియన్ మెడికల్ అసోసియేషన్ స్టాంప్ సిఫార్సు చేసిన వెల్‌నెస్ ప్రోగ్రామ్‌లను కలిగి ఉన్న ఏకైక సంస్థ అన్నారు. సౌందర్య సేవల చికిత్సా విధానం 300 కి పైగా మూలికా / సహజ చర్మం, శరీర మరియు జుట్టు సంరక్షణ ఉత్పత్తుల విస్తృత శ్రేణి అన్నారు. మిస్ ఇండియా ఆర్గనైజేషన్ సీఓఓ రోహిత్ గోపకుమార్ మాట్లాడుతూ మిస్ ఇండియా 57 అద్భుతమైన సంవత్సరాలు అనేక భావోద్వేగాలు, చాలా గ్లామర్, అపారమైన ప్రతిభ అద్భుతమైన పోటీ స్ఫూర్తి ఉన్నాయన్నారు. ఈ సంవత్సరానికి ఎత్తు ప్రమాణం 5 అడుగుల 5 అంగుళాల నుంచి 5 అడుగుల 3 అంగుళాలకు తగ్గించామ‌న్నారు.

దరఖాస్తుదారురాలి పాల్గొనే ప్రమాణాలు:
ఎత్తు – 5’3 ”మరియు అంతకంటే ఎక్కువ
వయస్సు – 18 – 25 (31 డిసెంబర్ 2020 కు 25)
వయసు 26 మరియు 27 రన్నరప్ స్థానానికి మాత్రమే అర్హులు
ఓసిఐ కార్డ్ హోల్డర్లు కూడా రన్నరప్ స్థానాలకు అర్హులు

రీక్స్ రీటా ఫరియా (1966), ఐశ్వర్య రాయ్ (1994), డయానా హేడెన్ (1997), యుక్త ముఖి (1999), ప్రియాంక చోప్రా (2000) మరియు మానుషి చిల్లార్ (2017), ప్రపంచవ్యాప్తంగా తమ ఉనికిని గుర్తించడం ద్వారా మనల్ని గర్వంగా నిలిపిన ఆరుమంది మిస్ వరల్డ్స్ చూపిన వారసత్వాన్ని కొనసాగించడం., ఇక కొత్త కిరీటం ధరించబోయే వారి కోసం వేట ప్రారంభమైంది.కాబట్టి, లేడీస్, మీరు దేని కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు? మీరు ఇంటి నుండే గెలవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారా? నమోదు చేయడానికి, www.missindia.in కు లాగిన్ అయి ఇప్పుడే దరఖాస్తు చేసుకోండి. సెఫోరా అండ్ రోపోసో సహ-శక్తితో విఎల్‌సిసి ఫెమినా మిస్ ఇండియా 2020 తో మీ ప్రయాణాన్ని కిక్‌స్టార్ట్ చేయడానికి రోపోసో యాప్ ను డౌన్‌లోడ్ చేయడం మర్చిపోకండి. 2020 నవంబర్ 2 వరకు రిజిస్ట్రేషన్లు తెరిచి ఉంటాయి.