NRI-NRT

బాలకృష్ణకు తానా ఆహ్వానం….

బాలకృష్ణకు తానా ఆహ్వానం….

ఈరోజు ఫిలడెల్ఫియాలోని పెన్సిల్వేనియా కన్వెన్షన్ సెంటర్‌లో జూలై 07 నుండి జూలై 09 వరకు జరగనున్న 23వ తానా సదస్సుకు తెలుగు సినిమా లెజెండ్, బసవతారకం హాస్పిటల్ చైర్మన్, హిందూపురం ఎమ్మెల్యే శ్రీ నందమూరి బాలకృష్ణ గారిని ఆహ్వానించాము.

శ్రీ బాలకృష్ణ గారు మమ్మల్ని సాదరంగా స్వాగతించారు మరియు తానా చేస్తున్న కార్యక్రమాల గురించి అడిగి తెలుసుకున్నారు, తానా నాయకత్వం, సభ్యులు మరియు దాతలు నిస్వార్థ సేవ చేసినందుకు అభినందించారు మరియు అభినందించారు మరియు డిసెంబర్ 2022 లో బసవతారకం క్యాన్సర్ ఆసుపత్రికి తానా కోటి విరాళాన్ని కూడా గుర్తు చేసుకున్నారు. శ్రీ బాలకృష్ణ గారు మాట్లాడారు. హిందూపూర్ నియోజకవర్గంలో బసవతారకం క్యాన్సర్ ఆసుపత్రి కార్యకలాపాలు మరియు అభివృద్ధి కార్యకలాపాల గురించి వివరంగా.

23వ తానా కాన్ఫరెన్స్‌కు ముఖ్య అతిథిగా ఆయన హాజరు కోసం తానా సభ్యులు మరియు ఉత్తర అమెరికా తెలుగు సంఘం అంతా ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారని మేము గౌరవపూర్వకంగా తెలియజేసాము.