Devotional

నేటి మీ రాశి ఫలితాలు

నేటి మీ రాశి ఫలితాలు

🕉️హిందూ ధర్మం🚩
🌹 శుభోదయం 🌹
✍🏻 22.05.2023 ✍🏻
🗓 నేటి రాశి ఫలాలు 🗓

🐐 మేషం
ఈరోజు (22-05-2023)

విదేశయాన ప్ర‌య‌త్నాలు ఫ‌లిస్తాయి. కుటుంబంలో అనుకోకుండా లాభ‌మేర్ప‌డే అవ‌కాశం ఉంటుంది. అనారోగ్య బాధ‌లు అధిక‌మ‌వుతాయి. ఆక‌స్మిక ధ‌న న‌ష్టాన్ని అధిగ‌మిస్తారు. ముఖ్య‌మైన వ్య‌క్తుల‌ను క‌లుస్తారు
🐐🐐🐐🐐🐐🐐🐐

🐂 వృషభం
ఈరోజు (22-05-2023)

వ్య‌వ‌సాయ రంగంలోని వారికి లాభ‌దాయ‌కంగా ఉంటుంది. తొంద‌ర‌పాటు వ‌ల్ల ప్ర‌య‌త్న‌కార్యాలు చెడిపోతాయి. చెడును కోరేవారికి దూరంగా ఉండుట మంచిది. ఆక‌స్మిక భ‌య‌ము, ఆందోళ‌న ఆవ‌హిస్తాయి. శారీర‌కంగా బ‌ల‌హీన‌మేర్ప‌డుతుంది
🐂🐂🐂🐂🐂🐂🐂

💑 మిధునం
ఈరోజు (22-05-2023)

మాన‌సికాందోళ‌న‌తో కాలం గ‌డుస్తుంది. ఆరోగ్యం విష‌యంలో శ్ర‌ద్ధ వ‌హించ‌క త‌ప్ప‌దు. ప్ర‌య‌త్నకార్యాలు ఆల‌స్యంగా స‌ఫ‌ల‌మ‌వుతాయి. చెడు ప‌నుల‌కు దూరంగా ఉండుట మంచిది. వృత్తి ఉద్యోగ రంగాల్లో అభివృద్ధి ఉంటుంది. స్థిరాస్తుల‌కు సంబంధించిన విష‌యాల్లో జాగ్ర‌త్త అవ‌స‌రం.
💑💑💑💑💑💑💑

🦀 కర్కాటకం
ఈరోజు (22-05-2023)

విందులు, వినోదాలకు దూరంగా ఉండుట మంచిది. ఆక‌స్మిక ధ‌న న‌ష్టం క‌లిగే అవ‌కాశ‌ముంది. మాన‌సికాందోళ‌న‌తో ఉంటారు. కుటుంబంలో మార్పును కోరుకుంటారు. ప్ర‌తి చిన్న విష‌యంలో ఆటంకాలు ఎదుర‌గును. ఆరోగ్యం గూర్చి ప్ర‌త్యేక శ్ర‌ద్ధ అవ‌స‌రం.
🦀🦀🦀🦀🦀🦀🦀

🦁 సింహం
ఈరోజు (22-05-2023)

వృత్తి రీత్యా ఇబ్బందులు అధిగ‌మిస్తారు. మాన‌సికాందోళ‌న‌తో కాలం గ‌డుపుతారు. స్త్రీలు చేసే వ్య‌వ‌హారాల్లో స‌మ‌స్య‌లు ఎదుర‌వుతాయి. ఆక‌స్మిక ధ‌న న‌ష్టం ఏర్ప‌డే అవ‌కాశం ఉంటుంది. ర‌హ‌స్య శత్రువుల ప‌ట్ల జాగ్ర‌త్త‌గా ఉండుట మంచిది. ఏ విష‌యంలోనూ నిరుత్సాహం ప‌నికిరాదు.
🦁🦁🦁🦁🦁🦁

💃 కన్య
ఈరోజు (22-05-2023)

కుటుంబ ప‌రిస్థితులు సంతృప్తికరంగా ఉంటాయి. ఆరోగ్యం గూర్చి శ్ర‌ద్ధ వ‌హించాలి. ఆర్థిక ఇబ్బందుల‌తో స‌త‌మ‌త‌మ‌వుతారు. నూత‌న కార్యాలు ప్రారంభించ‌కుండా ఉండుట మంచిది. ఆత్మీయుల స‌హ‌య‌స‌హ‌కారాల‌కై స‌మ‌యం వెచ్చించాల్సి వ‌స్తుంది.
💃💃💃💃💃💃💃

⚖ తుల
ఈరోజు (22-05-2023)

రాజ‌కీయ వ్య‌వ‌హారాల్లో దిగ్విజ‌యాన్ని పొందుతారు. ప్ర‌య‌త్న కార్యాల‌న్నీ సంపూర్ణంగా ఫ‌లిస్తాయి. శుభ‌కార్య ప్ర‌య‌త్నాలు సుల‌భంగా నెర‌వేరుతాయి. సంపూర్ణ ఆరోగ్య వంతులుగా ఉంటారు. ఇత‌రుల‌కు ఉప‌క‌రించు ప‌నులు చేప‌డుతారు. గౌర‌వ మ‌ర్యాద‌లు ల‌భిస్తాయి. శుభ‌వార్త‌లు వింటారు.
⚖⚖⚖⚖⚖⚖⚖

🦂 వృశ్చికం
ఈరోజు (22-05-2023)

ప్ర‌యాణాల్లో వ్య‌య ప్ర‌యాస‌లు అధిక‌మ‌వుతాయి. ఆక‌స్మిక ధ‌న న‌ష్టం ఏర్ప‌డ‌కుండా జాగ్ర‌త్త వ‌హించుట మంచిది. అనారోగ్య బాధ‌లు తొల‌గుట‌కు డ‌బ్బు ఎక్కువ ఖ‌ర్చు చేస్తారు. తీర్థ‌యాత్ర‌కు ప్ర‌య‌త్నిస్తారు. దైవ‌ద‌ర్శ‌నం ఉంటుంది. స్త్రీలు మ‌నోల్లాసాన్ని పొందుతారు.
🦂🦂🦂🦂🦂🦂🦂

🏹 ధనుస్సు
ఈరోజు (22-05-2023)

అనారోగ్య బాధ‌లు అధిక‌మ‌వుతాయి. అకార‌ణంగా క‌ల‌హాలేర్ప‌డే అవ‌కాశాలు ఉంటాయి. అన‌వ‌స‌ర భ‌యానికి లోన‌వుతారు. విద్యార్థులు చంచ‌లంగా ప్ర‌వ‌ర్తిస్తారు. వ్యాపార రంగంలోని వారు జాగ్ర‌త్త‌గా ఉండుట మంచిది. స్త్రీలు పిల్ల‌ల ప‌ట్ల మిక్కిలి శ్ర‌ద్ధ వ‌హిస్తారు.
🏹🏹🏹🏹🏹🏹🏹

🐊 మకరం
ఈరోజు (22-05-2023)

చంచ‌లం అధిక‌మ‌వుతుంది. గృహంలో మార్పులు కోరుకుంటారు. స్వ‌ల్ప అనారోగ్య కార‌ణంతో నిరుత్సాహంగా ఉంటారు. స్త్రీల‌తో త‌గాదాలేర్ప‌డే అవ‌కాశాలుంటాయి. ప్ర‌య‌త్న కార్యాలు ఫ‌లిస్తాయి. కొన్ని ప‌నులు వాయిదా వేసుకోవాల్సి వ‌స్తుంది. ప్రయాణాలుంటాయి.
🐊🐊🐊🐊🐊🐊🐊

🏺 కుంభం
ఈరోజు (22-05-2023)

అకాల భోజ‌నాదుల వ‌ల్ల అనారోగ్యం ఏర్ప‌డుతుంది. పిల్ల‌ల ప‌ట్ల ఎక్కువ ప‌ట్టుద‌ల‌తో ఉండుట అంత మంచిది కాదు. చెడు ప‌నుల‌కు దూరంగా ఉండుట మంచిది. మ‌నోద్వేగానికి గుర‌వుతారు. కోపాన్ని త‌గ్గించుకోవ‌డం అన్ని విధాలా శ్రేయ‌స్క‌రం. కొత్త ప‌నులు ప్రారంభించ‌రాదు.
🏺🏺🏺🏺🏺🏺🏺

🦈 మీనం
ఈరోజు (22-05-2023)

అప‌కీర్తి రాకుండా జాగ్ర‌త్త ప‌డుట మంచిది. స్వ‌ల్ప అనారోగ్య బాధ‌లుంటాయి. ప్ర‌యాణాల్లో వ్య‌య ప్ర‌యాస‌లు త‌ప్ప‌వు. క‌ల‌హాల‌కు దూరంగా ఉండుట‌కు ప్ర‌య‌త్నించాలి. దూర వ్య‌క్తుల ప‌రిచ‌యం ఏర్ప‌డ‌తుంది.
🦈🦈🦈🦈🦈🦈🦈