Politics

జగన్ ప్రభుత్వంపై విరుచుకు పడ్డ మల్లా రెడ్డి!

జగన్ ప్రభుత్వంపై విరుచుకు పడ్డ మల్లా రెడ్డి!

తెలంగాణ మంత్రి మల్లా రెడ్డి ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్‌పై విమర్శలు గుప్పించారు.ఏపీ ప్రజలు భారత రాష్ట్ర సమితి వైపు చూస్తున్నారని అన్నారు.మల్లారెడ్డి గత రెండు రోజులుగా ఖమ్మంలోనే ఉంటూ బీఆర్‌ఎస్ తొలి బహిరంగ సభ ఏర్పాట్లను చూస్తున్నారని,ఖమ్మంలో సభ నిర్వహించడంపై ప్రశ్నించడంతో జగన్ పాలనపై టాపిక్ మళ్లింది.
ఆంధ్రా వ్యాపారుల్లో 30 శాతం మంది హైదరాబాద్‌లో నివసిస్తున్నారని,వారు కేసీఆర్ ప్రభుత్వాన్ని,ఏపీ సీఎం జగన్ నేతృత్వంలోని వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని చూశారని అన్నారు.ఏపీ ప్రజలకు చంద్రబాబు,జగన్‌ల పాలనపై అవగాహన ఉందని,వారు ఆకట్టుకోలేకపోతున్నారన్నారు.ఏపీ చాలా వెనుకబడి ఉందని,ఏపీ ప్రజలు బీఆర్‌ఎస్‌ను ముక్తకంఠంతో స్వాగతించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని భావిస్తున్నా అని మల్లారెడ్డి అన్నారు.
తెలంగాణ మంత్రి మల్లా రెడ్డి వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని,నిశితంగా విమర్శించారు.ఏపీలో టీడీపీ,వైఎస్సార్‌సీపీకి ప్రత్యామ్నాయం బీఆర్‌ఎస్‌ అని విశ్వాసంతో అన్నారు.మల్లా రెడ్డి ఉద్వేగానికి లోనయ్యాడని అనుకోవచ్చు,అయితే గ్రౌండ్ రియాలిటీ చాలా భిన్నంగా ఉంది.ఏపీ ప్రజలు ఇప్పటికీ బీఆర్‌ఎస్‌పై సందేహాలు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. వైజాగ్‌లో దాని మొదటి బహిరంగ సభ తర్వాత మాత్రమే,రాజకీయ పరిస్థితులను విశ్లేషించవచ్చు.